ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 754|ตอบกลับ: 0

รับงานครับ ชื่อชินนพ อายุ23 169 หนัก 61 ขอนแก่น ร้อยเอ็ด

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อชินนพครับอายุ23 สูง169/61 รูปร่างสมส่วน ชอบออกกำลังกายประจำครับ ตอนนี้ประจำการที่จังหวัดขอนแก่น ยังไม่เคยออกรอบกับเส็ปนี้เลยแต่ รับรองในความชำชองและประสบการบนเตียงครับ รับประกันความพึงพอใจจากภาคเหนือ  นิสัยเป็นคนขี้เล่นชอบพูดคุยและรับฟังครับ ชอบที่จะรับฟังปัญหาและเรื่องที่คุณคิดว่าไม่น่าที่จะเล่าให้ใครฟังได้ เพราะผมเรียนจิตวิทยามาครับ และสามารถให้คำปรึกษาได้บางเรื่องครับ ชอบคุยตลกเฮฮาไม่เครียด
กติกาของชินนพ
1: ผมยินดีเสมอกับสาวๆทุกวัย ขอยกเว้นเพศที่3 ไม่ได้ลังเกียจนะครับแต่ไม่ใช่แนวเคยพยายามเเล้ว
2: ไม่มีข้อผูกมันหรือปัญหาตามมาหลังจากการนัดพบ. ผมจริงจังนะครับเพราะถ้าคุณมั่นใจว่าไม่มีปัญหาก็ติดต่อมาได้เลย
3: ผมไม่รีบ หมายถึงผมอยากจะคุยกันจนมั่นใจทั้งสองฝ่ายเพราะจากมจเลยผมเล่นเว็ปนี้ไม่ใช้เพื่อเรื่องเงิน แต่ต้องการเติมเต็มสาวๆที่ต้องการจริงๆ
4: กรุณาอย่าหลอกลวง เพราะผมมาด้วยใจจริงอยากช่วยอยากจะเป็นที่พึ้งสำหรับสาวๆที่ต้องการ
5: ผมเคารพความเป็นส่วนตัวของทุกคน จะไม่มีก้าวกายชีวิตในโลกความเป็นจริง เจอกันก็เดินผ่านกันเชยๆ เพราะเรื่องสนนี้ก็จบในนี้ครับ
6: ผมไม่มีราคาครับอย่างที่บอกจึดประสวค์หลังที่ผมเล่นเว็ปนี้เพื่อเป็นที่พึ้งให้ แต่ค่าห้องต้องแชณ แต่จะติบ๊บเท่าไหร่ก็ได้ครับ
7: แฟร์ๆ ถ้าหากต้องการแลกรูปครั้งแรกผมจะจัดเต็มแต่ก็อย่างว่านะครับแฟร์ทั้งสองฝ่าย ต้องส่งรูปกลับบ้างเป็นหลักฐานว่าคุณมีตัวตนจริง
8: เน้นความสัมพันระยะยาว หมายถึง sex friend คุยกันไปเรื่อยๆจนกว่าฝ่ายหนึ่งจะสนใจ ถ้าไม่ถูกใจก็สามารถบอกกันตรงๆผมไม่ว่าอะไร เข้าาใจครับ
9: ไม่ใช้ความสัมพันเชิงชู้สาว เราคือเพื่อนที่เติมเต็มกันเเละกัน จบนะครับความสัมพันต่อจากนั้นคือไม่มีเรื่องบนเตียง
10: ตไสต์ผมคือเป็นคนแข๊งแรงชอบที่จะมีเพศสัมพัน ได้ทึกสไตร์ อ่อนหวานนุนมนวล แรงดิบเถื่อน ทาส และชอบเล่นพิเลนเเฟลงถ้าคุณต้องการ

จากที่กล่าวมาผมมีข้อที่อยากจจะบอกสาวๆเท่านี้หากเข้าใจเเละรับได้ตามที่ผมบอกมาดังนี้ก็สามารถติดต่อผมมาได้เลย
ราคา - ไม่ได้กำหนด แล้วแต่จะติ๊บ
เขต- ขอนแก่น

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 13:38 , Processed in 0.041488 second(s), 19 queries .